Sigar samfur
Lambar Abu | DKPFBD-1A |
Kayan abu | Filastik, PVC |
Girman Hoto | 10cm x 15 cm- 50cm x 60cm, Girman al'ada |
Launi | Zinariya, Azurfa, Baƙi, Ja, Blue |
Halayen Samfur
Fayilolin hotonmu ba su iyakance ga guda ɗaya ba. Muna ƙarfafa ku da ku sayi ƙarin firam ɗin don ƙawata gidanku da ƙirƙirar bangon hoton na musamman. Yi tunanin tafiya cikin gidanku, kuna sha'awar lokutan ƙauna da aka kama a cikin firam daban-daban. Bukukuwan iyali, abubuwan da suka faru, taron raha da surutu da alaƙar da ake so duk an gabatar dasu da kyau, suna haifar da abubuwan tunawa da suka gabata.
FAQS
Zan iya yin odar firam ɗin hoto masu girma dabam dabam?
Ee, kuna da sassauƙa don yin odar firam cikin girma dabam dabam. Ana samun firam a cikin girma dabam dabam don ɗaukar nauyin hotuna daban-daban da daidaitawa. Ko kuna buƙatar ƙaramin firam don hoto mai daraja ko babban firam don hoton rukuni, zaku iya zaɓar girman zaɓin da kuke buƙata cikin sauƙi lokacin sanya odar ku.
Yadda za a tabbatar da ingancin samfurori ko ayyuka?
A: Tabbatar da ingancin samfur ko sabis na buƙatar tsari na tsari. Ga mahimman matakai guda uku da za a bi:
1. Ƙayyade ma'auni masu inganci: Fara da ma'anar ingancin samfura ko sabis ɗin ku. Wannan ya ƙunshi bayyananniyar fahimtar tsammanin abokin ciniki da kowane ma'aunin masana'antu masu dacewa. Saita maƙasudan ingantattun maƙasudai waɗanda suka dace da manufofin kasuwancin ku.
2. Aiwatar da matakan kula da inganci: Aiwatar da matakan kula da inganci yana da mahimmanci don tabbatar da daidaito da kuma gano duk wani lahani ko sabani daga ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun lahani suke da lahani ke ganowa da gano duk wani lahani ko lahani. Wannan na iya haɗawa da dubawa na yau da kullun, gwaji da saka idanu akan matakai a matakai daban-daban na samarwa ko isar da sabis. Takaddun waɗannan abubuwan sarrafawa da kafa cak da ma'auni zasu taimaka kiyaye inganci.
3. Ci gaba da haɓakawa: inganci ba nasara ba ne na ɗan lokaci, amma ci gaba da ci gaba. Ƙarfafa al'ada na ci gaba da ingantawa a cikin ƙungiyar ku ta hanyar bita akai-akai da nazarin ingantattun bayanai, ra'ayoyin abokin ciniki da yanayin kasuwa. Aiwatar da ayyukan gyara don magance duk wani gibi da aka gano kuma a ci gaba da yin ƙoƙari don ƙirƙira da haɓaka gamsuwar abokin ciniki.
- Sadarwa da Bayani: Kafa tashar don ra'ayoyin ma'aikata da shawarwari don inganta inganci. Ƙarfafa sadarwa a buɗe da gaskiya kuma tabbatar da cewa an magance matsalolinsu ko maganganunsu cikin sauri. Sabunta ma'aikata akai-akai akan ingantaccen aiki da ci gaba don ci gaba da yin su.